ต่อค่ะ

โดย: g1989 [IP: 182.232.15.xxx]
เมื่อ: 2016-09-19 14:06:51
อยากทราบว่าทำไมถึงมีคู่ช้าจังคะ? เนื้อคู่เป็นใคร มัลักษณะอย่างไร ตอนนี้เขาอยู่ที่ไหน แล้วสุดท้ายจะได้แต่งงานไหมคะ? ขอสอบถามเพิ่มเติมนะคะ ตอนนี้มีปัญหาบาดหมางกับอาจารย์คนนึงในมหาวิทยาลัย เขาพูดทำให้เราเสียกำลังใจ สะเทือนใจ ถ้าจะให้ญาติช่วยเข้าไปคุยจะช่วยให้ปัญหานี้จบแล้วเราสบายใจขึ้นไหมคะ? ควรให้ใครไปดีคะ? ไม่ค่อยรู้จักใคร เครียดมา8เดือนแล้วค่ะ ให้อภัย อ. คนนี้ไม่ได้จริงๆ พูดจาดูถูกเรา

มีญาติห่างๆจะช่วยคุยให้ อยากรู้ว่าคุยแล้วเราจะสบายใจขึ้นไหม ความบาดหมางกับอาจารย์จะหายไหมคะ? ปมในใจเราจะถูกแก้ไหม
#1 โดย: ทีมงานบ้านหมอดู [IP: 192.168.2.xxx]
เมื่อ: 2016-09-22 10:54:53
เรียน คุณG1989
ก่อนอื่นต้องแจ้งให้ทราบก่อน อาจารย์ส่วนมากจะเข้ามาตอบในเว็ปนี้ทุกวันพฤหัสครับ
ที่คุณถามว่าทำไมถึงมีคู่ช้าจัง ต้องตอบว่ามันเป็นวาสนาในดวงของคุณบ่งบอกไว้ คุณไม่ได้ศึกษามาด้านนี้อธิบายคงไม่เข้าใจ เอาเป็นว่ามาพูดเรื่องดวงคู่ของคุณต่อดีกว่า เนื้อคู่มีลักษณะพ่อม่าย คนต่างถิ่นแดนไกล และวาสนาคุณคุณบอกแนวโน้มหลังคนแต่งต้องไปอยู่กับคู่ ดวงลักษณะนี้แต่งงานเร็วก็มีโอกาสเลิกร้างเร็ง
ส่วนเรื่องมีปัญหาหากับอาจารย์ ทางแก้ไขคุณต้องไปหาคนที่เป็นเพื่อนกับอาจารย์ท่านนี้เป็นตัวเชื่อมในการเจรจา จะประสพความสำเร็จครับ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,439