รบกวนอาจารย์ดูเรื่องความรักและงานให้ผมหน่อยคับ

โดย: เอิร์ท [IP: 49.229.74.xxx]
เมื่อ: 2016-03-25 05:48:10
ผมเป็นหอบหืดแต่เด็กพอโตเป็นภูมิแพ้คับ โสดมานานมากๆๆๆความรักมีแต่คบเล่นๆๆไม่เคยมีแฟนเลยอยากทราบว่าคู่ผมลักษณะยังไงคับเจอตอนไหนยังไงคู่ผมจะดีไหม ทุกใจเหลือเกิน การงานผมเปลี่ยนตอนนี้จะดีไหมคับ ขอบคุณคับผมผมเกิด11เมษา2526 23.05น.ศรีสะเกษ ดาวไรถึงทำให้ผมเป็นแบบนี้คับ

ขอบคุณคับ 

#1 โดย: ทีมงานบ้านหมอดู [IP: 192.168.2.xxx]
เมื่อ: 2016-03-31 10:54:34
เรียน คุณเอร์ท
วาสนาในเรื่องชีวิตคู่ ตามหลักโหราศาสตร์โบราณดวงลักษณะนี้เขาเรียกว่าดวงพินทุบาทว์ในเรื่องคู่ หมายถึงการมีชีวิตคู่ในลักษณะนี้เป็นไปแบบไม่มีความราบรื่น มีๆเลิกๆเป็นจุดที่เป็นตำหนิในดวงลักษณะแบบนี้ จะเป็นไปด้วยเหตุแห่งอารมณ์ หรือเรื่องความสัมพันธ์ที่ไม่มีความจริงใจ หรือมีการปกปิดซ่อนเร้น เป็นเหตุให้มีการทะเลาะเบาะแว้ง และเลิกร้างกันไปในที่สุด หลังเดือนเกิดนี้คุณก็จะเจอคนใหม่แล้ว
ส่วนเรื่องสุขภาพตัวคุณต้องช่วยตัวเอง โดยการออกกำลังกายทำให้ร่างกายแข็งแรง งดการดื่มกินที่ไม่เป็นประโยชน์ เพราะถ้าร่างกายอ่อนแอโรคภูมิแพ้ก็จะมีอาการ ถ้าคุณไม่ระวังปีหน้าสุขภาพคุณจะมีอาการหนักขึ้น

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,436