รบกวนขอคำปรึกษาคำ

โดย: zhetoss [IP: 49.229.64.xxx]
เมื่อ: 2015-09-22 18:11:06
ปี 58 นี้ตั้งแต่เมษามา ผมเข้าโรงพยาบาลอาทิตย์กว่า พร้อมตกงาน ตอนนี้ทุกอย่างมันดูแย่ไปหมดเลยคับอาจารย์ รบกวนอาจารย์ดูดวงให้ที่คับ สมัครงานที่ไหน เรียกแล้วสัมภาษณ์แล้วไม่ผ่าน ขนาดมีคนฝากให้เยอะมากก็ไม่ผ่าน แล้วทำงานที่ไหนได้ไม่เกิน 2 ปีเลยคับ มีเหตุต้องออกตลอดคับ เมื่อก่อนตอนเด็กๆมีบ้านมีรถพร้อม แต่พอตั้งแต่ก่อนพ่อจะเสียไป ก็หมด

ผมอยากรู้ว่าตัวผมจะมีโอกาศได้งานทำบ้างไหมคับ แล้วจะได้ช่วงไหน งานอะไรที่เหมาะกับผมคับ ผมจะมีโอกาศมีบ้านมีรถพร้อมกับตั้งตัวได้บ้างไหมคับ ถ้ามี เมื่อไรคับ

และที่สำคัญมากๆผมเป็นคนหนึ่งที่อยากสืบทอดวิชาโหราศาสตร์ไทยทุกแขนงให้คนรุ่นหลังได้รู้ถึงความน่าอัศจรรย์ของตัวเลขและดวงดาว ผมหวังมากเกินไปรึป่าวคคับ รบกวนอาจารย์ช่วยชี้ทางทีคับ ตอนนี้สับสนมากๆ หันไปทางไหนเจอแต่ทางตัน ขอขอบพระคุณไว้ ณ โอกาศนี้ด้วยคับ

นาย ณัฐวัฒน์ นิพัฒน์ศิริผล

วันพุธ(กลางวัน)ที่ 4 ธันวาคม พ.ศ.2534 เวลา 7:30 น. เกิดชลบุรี
#1 โดย: ทีมงานบ้านหมอดู [IP: 192.168.2.xxx]
เมื่อ: 2015-09-24 10:37:46
เรียน คุณณัฐวัฒน์
พื้นฐานคุณเป็นคนที่ชอบทางด้านนี้อยู่แล้ว เพราะดวงคุณมีดาวเกี่ยวทั้งโหราศาสตร์ และไสยศาสตร์ คุณสามารถศึกษาได้ทั้งสองด้าน และก็เหมาะกับวาสนาคุณ เพราะดาวงานคุณไม่เหมาะที่จะทำงานเป็นลูกจ้างบริษัทกินเงินเดือน ดาวงานเหมาะที่จะเป็นเจ้านายตัวเอง หรือทำงานเบื้องหลัง งานที่ปรึกษา ฉะนั้นงานคุณไม่นิ่ง
อย่างปีนี้ดวงเกี่ยวเรื่องงานไม่มั่นคง การที่จะสมัครงานก็เป็นไปได้ยาก ถึงจะได้งานก็อยู่ได้ไม่ทน
ต้องปีหน้าคุณถึงจะได้งานที่เหมาะครับ
#2 โดย: Zhetoss [IP: 49.48.1.xxx]
เมื่อ: 2015-09-24 12:38:12
แล้วผมมีโอกาส สร้างเนื้อสร้างตัวเหมือนกับคนอื่นๆ คือดวงผมจะอับจนไหมคับ
ขอบคุณมากคับ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,455