เรียน+สุขภาพ+อื่นๆ

โดย: ♪иρ✰ىķў [IP: 36.231.86.xxx]
เมื่อ: 2015-07-18 01:24:11
เกิดที่กรุงเทพ 20/09/2543 เวลา 11:43 น. มาเรียน+อยู่ต่างประเทศได้ประมาณ 2 ปีแล้วค่ะ

1.จะได้เรียนม.ปลายหรือสายอาชีพหรือโรงเรียนที่เป็นด้านธุรกิจโดยเฉพาะเลยคะ? เป็นโรงเรียนที่ต้องเอาคะเเนนของระดับประเทศยื่นรึเปล่าคะ?หรือว่าเป็นโรงเรียนที่ไม่ดูอะไรมาก เข้าไปได้สบายคะ? พอจะรู้สายหรือด้านที่หนูจะได้เรียนรึเปล่าคะ?

2.จะได้ไปเรียนต่างประเทศรึเปล่าคะ(อีกประเทศนึง)? ถ้าได้ไปนี่ประมาณอายุเท่าไหร่คะ?

3.เมื่อวันที่ 18/09/2554 (ถ้าจำไม่ผิด ) พอดีวันนั้นจะไปวัด แต่หนูจู่ๆก็มองไม่เห็นชั่วขณะ ไปหาหมอ หมอบอกว่ามีอยู่ 2 อย่างคือไม่หน้ามืดก็มีเนื้องอกในสมอง อยากรู้ว่า หนูมีเนื้องอกในสมองรึเปล่าคะ?

4.ฝึกดูดวงด้วยตัวเอง(ผูกดวง) เห็นเลข ๒ ๕ ๗ ก็รู้สึกไม่ดี เพราะเห็นในบทความอาจารย์บอกว่าเลขนี้กับเลขนี้อริกัน เลขนี้อยู่นาน ไรซักอย่างแหละ ก็อยากรู้ว่ามันมีส่วนกับชีวิตหนูกี่เปอร์เซนต์คะ? อ้อ อีกอย่างหนูมีไฝใต้ตาค่ะ ควรเอาออกมั้ยคะ? (มันใกล้ตามากกก กลัวน้ำยาจะโดนลูกตาเวลาเอาออก ) บางคนเขาว่าเจ้าน้ำตา บางคนก็บอกว่าอาภัพ ก็อยากจะรู้ว่าชีวิตหนูนี่มันอาภัพรึเปล่าคะ?

5.ชอบเรื่องตัวเลข ชอบไพ่ทาโรต์ ชอบศึกษาดวง ถึงจะอ่านเเล้วไม่ค่อยเข้าใจก็เถอะค่ะ แต่่ก็ไม่รู้ว่าชอบจริงๆหรือว่าผ่านมาแล้วก็ผ่านไป เลยอยากจะรู้ว่าเราชอบจริงๆรึเปล่า ถ้าจะศึกษานี่โอเคป่าวคะ?

ปล.เพิ่งศึกษามานิดๆหน่อยๆเรื่องดูดวงจากการผูกดวงอ่ะค่ะ บางคำถามก็ไม่เเน่ใจว่าดูจากดวงเราได้รึเปล่า ถ้าอันไหนดูจากดวงไม่ได้ อาจารย์ก็ข้ามไปนะคะ แล้วก็อีกอย่างนึง หนูเอามาเป็นเเนวทางให้กับชีวิตค่ะ ส่วนอะไรที่มันไม่ดีหรือเป็นกรรม หนูก็จะบอกตัวเองว่า'ปลง'ค่ะ
#1 โดย: ♪иρ✰ىķў [IP: 36.231.86.xxx]
เมื่อ: 2015-07-18 01:58:53
เพิ่มเติมค่ะ พุธกลางวัน ปีมะโรง

เมื่อกี้เพิ่งอ่านเจอ อายุเท่านี้อาจารย์ไม่ค่อยจะดูให้ ก็แล้วแต่อาจารย์เลยค่ะ.. เศร้าแป๊บ
#2 โดย: ทิมงานบ้านหมอดู [IP: 58.8.154.xxx]
เมื่อ: 2015-07-20 20:49:04
เรียน คุณsky
1.วาสนาคุณเหมาะอาชีพสายธุรกิจ หลังเดือนเกิดคุณมีเกณท์ที่ไปสถานที่ไหม่ที่คุณคาดหวัง
2.หลังอายุ16ปีคูณมีเกณท์ที่จะถิ่นไกล
3.เรื่องสุขภาพอย่างที่คุณหมอบอกมีความเป็นไปได้สูง เพราะดาวที่เกี่ยวกับเรื่องสุขภาพได้บอกเกี่ยวกัยเรืองเนื้องอกครับ ทางที่ดีเดี๋ยวนี้วิทยาศาสตร์การแพทย์ทันสมัยสามารถตรวจเช็คที่เดียวน่าจะรู้ผล เราจะไม่ต้องมาคาดเดาหรือกังวลเกิดเหตูุ
4.อย่าที่เคยอธิบายดาว๒๕๗ ในเรือนคู่เป็นพินธุบาท ยังไงก็หนี้ไม่พ้น เรื่องนี้หนทางยังอีกยาว
5.เรื่องใฝ่ใต้ตา ตามโบราณ ท่านว่ามักจะเจ้าน้ำตาหรืออาภัพ แต่ที่อาจาย์มีเพื่อนผู้ชาย เป็นคนมีเสน่ห์ได้รู้จักผู้หญิงวันเดียวเหมือนรู้จักกันมานาน ส่วนเรื่องตัดไฝแล้วแต่ความเชื่อ ถ้าไม่อันตรายตัดออกทำให้ดูดีขึ้นก็โอเคนะ อาจารย์เชื่อดวงมันไม่โกหกครับ ถึงแม้จะตัดหรือไม่ก็ตาม
6.ดวงคุณเป็นคนมีวาสนาทางด้านโหราศาตร์ และศาสตร์ลึกลับ และเป็นคนที่มีซิ๊กเซ้นต์แรง ถ้าได้อาจารย์ดีๆแนะนำคงเป็นหมอดูที่เก่งได้ แค่อายุยังน้อยยังสนใจช่างซักช่างถามขนาดนี้จะไม่เก่งได้ไง
อาจารย์ก็พยายามตอบให้ทุกคำถามสำหรับผู้ที่ตั้งใจ
#3 โดย: ♪иρ✰ىķў [IP: 61.228.5.xxx]
เมื่อ: 2015-07-20 22:42:29
ขอบคุณค่า อาจารย์

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,324