ดวงนี้ทำงานด้านบันเทิงจะรุ่งไหมค่ะ หรือควรเป็นงานด้านอื่นค่ะ

โดย: minnie [IP: 171.96.182.xxx]
เมื่อ: 2015-02-04 02:37:37
เกิด 10 มค 2534 11.26 กทมค่ะ ลองเช็คลัคนาแล้ว ไม่มั่นใจว่าเป็นลัคนาอะไรค่ะระหว่างเมษกับ มีนค่า

1.อยากทราบเรื่องงานค่ะถ้าทำด้านบันเทิงจะรุ่งไหมค่ะ?

2.เรื่องเนื้อคู่ค่ะ พอดีลองฝึกอ่านอ่านๆดูคือเนื้อคู่ต้องมาจากการทำงานใช่ไหมค่ะ?

สงสัยเรื่องฐานะเนื้อคู่ค่ะคือ จำเป็นไหมค่ะว่าไม่เราก็เค้าที่ฐานะต้องด้อยกว่า ดูจากดาวปัตนิอ่าค่า

รบกวนอาจารย์ด้วยน้าค่าา

ขอบคุณค่าาา
#1 โดย: ทีมงานบ้านหมอดู [IP: 192.168.2.xxx]
เมื่อ: 2015-02-05 13:32:26
เรียน คุณminnie
อันที่จริงคุณไม่เห็นจะต้องเขียนมาถามอาจารย์ด้วยซ้ำไป อ่านจากที่คุณเขียนมาถามน่าจะดูดวงเป็นแล้ว
เรื่องลัคนาคุณอยู่ราศี มีน ผูกดวงปฏิทินดาราศาสตร์สากล(ลาหิร๊)โปรแกรมอาจารย์สุรพล(อ.บั๊ก)
ค่าองศา 13องศา 50ลิบดา 13ฟิลิบดา โอกาสคลาดเคลื่อนน่าจะไม่มี
เรื่องอาชีพคุณเหมาะมากที่จะทำเกี่ยวกับบรรเทิง และมีชื่อเสียงด้วยครับ ดาววาสนาคุณเหมาะงานเรื่องบรรเทิง ส่วนเรื่องดาวคู่อยู่พบงาน เป็นไปได้ครับ ที่เราจะเจอคู่จากการติดต่อในเรื่องการงาน หรือคนที่เคยทำงานร่วมกับเรา ส่วนดาวคู่เป็นประ (ประ แปลว่า ไม่มั่นคง ไม่สมประกอบ ไม่ใช่ของเราเป็นของคนอื่น เป็นคนมีตำหนิ )คู่ไม่จำเป็นต้องเป็นคนฐานะไม่ดีเสอมไป เราต้องดูส่วนอื่นประกอบ จากดวงนี้คู่น่าจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับคนมีตำหนิมากกว่าเรื่องฐานะเพราะดาวคู่อยือนดาวที่ได้มาตรฐานอุจครับ น่าจะบรรเทาความข้องใจได้ หากยังมีข้อสงสัยสามารถลงสมัครเรียนกับอาจารย์ได้ทั้งที่สมาคม และรับสอนส่วนตัว
#2 โดย: minnie [IP: 171.96.183.xxx]
เมื่อ: 2015-02-06 20:52:02
แฮ่ ดูได้แค่พื้นฐานนิดเดียวค่า
ขอบคุณค่าอาจารย์

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,429