รบกวนดูดวงอาชีพให้หน่อยครับ

โดย: pasut [IP: 58.8.139.xxx]
เมื่อ: 2014-06-13 21:04:03
วันศุกร์ที่ 3 เมษายน พ.ศ. 2541 เวลา 6.23 ราชบุรี

คือผมอยากทราบน่ะครับ ว่าผมจะมีอาชีพอะไรที่เหมาะบ้าง

เพื่อเป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจในการเรียนต่อในอุดมศึกษา

และตอนนี้ผมค่อนข้างสนใจจิตวิทยาครับ ถ้าเกิดจะทำงานที่ใช้ศาสตร์นี้เป็นหลักจะดีไหมครับ

อีกศาสตร์หนึ่งคือวิชาโหราศาสตร์นี่แหละครับ แต่อายุยังน้อย น้อยประสบการณ์และเริ่มเรียนเมื่อไม่นานมานี้ ยังไม่สามารถนำความรู้มาประยุกต์ใช้ได้ ถ้าเป็นไปได้ขอความกรุณาอธิบายละเอียด เพื่อใช้เป็นเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยเพิ่มพูนความรู้ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

ขอบคุณมากครับ
#1 โดย: ทีมงานบ้านหมอดู [IP: 58.9.189.xxx]
เมื่อ: 2014-06-14 09:55:58
เรียน คุณpasut
คุณเป็นคนเกิดลัคนาราศีมีน เป็นราศีเกี่ยวกับศาสตร์ลึกลับ เช่น ทางจิตวิทยา วิปัสนา โหราศาสตร์ ซิกเซ้นส์ รวมทั้งไสยศาสตร์ด้วย คุณสามารถทำด้านนี้ได้ ในวาสนาคุณชีวิตมักเกี่ยวพันในด้านนี้โดยตรง เมื่อคุณถามอาจารย์มาตรงนี้อันที่จริงคุณมักเจอประการณ์ในด้านนี้มาแล้วหลายครั้งแต่ตัวคุณไม่มั่นใจตัวเอง เพราะพื้นวาสนาคุณเป็นคนไม่ค่อยเชื่อมั่นตัวเอง คุณต้องแก้ตรงนี้ ชีวิตคุณจึงจประสพความสำเร็จ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,427