เรียนสอบถามดวงชะตาครับ

โดย: วุฒิ [IP: 101.109.115.xxx]
เมื่อ: 2013-10-03 12:01:58
ผมเกิด วันเสาร์ที่ 17 มิถุนายน 2521 เวลา 20.12 นาฬิกา เกิดที่กรุงเทพ

อยากขอเรียนถามอาจารย์ดังนี้ครับ

1. ปัจจุบันผมรับราชการอยู่ในองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นมา 5 ปีแล้ว ก็เจริญเติบโตมาตามลำดับ ในอนาคตมีโอกาสที่จะต้องปรับเปลี่ยนงานหรือไม่ครับ

2.ตามพื้นฐานดวงมีช่วงชีวิตที่ต้องเดินทางไปต่างประเทศ หรือต้องเกี่ยวข้องกับชาวต่างชาติบ้างมั๊ยครับ

3.ลักษณะคู่ครองที่ต้องใช้ชีวิตร่วมกัน เป็นแบบไหนครับ

4.มีข้อควรระวังในเรื่องใดบ้าง สำหรับปีหน้า 2557
#1 โดย: ทีมบ้านหมอดู [IP: 58.9.184.xxx]
เมื่อ: 2013-10-04 20:31:53
เรียน คุณวุฒิ
1.วาสนาดวงคุณในเรื่องงานนั้นโฉลกในเรื่องงานนั้นด้านการบริหารการจัดการ เรื่องเอกสาร งานตัวแทน นายหน้า
การตลาด อาจารย์ไม่แน่ใจว่าคุณการศึกษาระดับไหน แต่เหมารวมว่ามีความรู้แล้วกันอีกอาชีพคือ นักวิชาการ ปัจจุบันคุณทำราชการตำแหน่งไหนลองไปเลือกเอา เป็นอาชีพที่โฉลกทั้งนั้น ส่วนในปีนี้งานของคุณจะได้โปรโมทที่สุงขึ้น
2.ชีวิตคุณต้องเกี่ยวข้องกับชาวต่างชาติแน่นอนยิ่งช่วงปีนี้คุณมีเกณท์เดินทางไปต่างประเทศ
3.เนื้อคู่คุณเป็นคนมีความสามารถสูง ถือว่าเป็นคนเก่งทีเดียว และคนคนที่มีฐานนะค่อนข้างดีกว่าตัวคุณเสียอีก
4.เคราะห์ปีนี้ ต้องระวังเรื่องผู้ใหญ่ป่วย ส่วนตัวคุณต้องระวังอุบัติเหตุเรื่องรถ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,486