รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ

โดย: ถามค่ะ [IP: 1.47.35.xxx]
เมื่อ: 2021-04-24 12:49:47
สวัสดีค่ะ​

รบกวนช่วยดูดวงให้นิดนึงค่ะ​ เกิดวันที่​ 27​ เมษายน​ 2532​ เวลา0908

ช่วงนี้สังเกตว่ามักจะโดนคนแปลกหน้าที่ไม่รู้จักกันหมั่นไส้หรือเขม่นเอาง่ายๆ​ อย่างเช่น​ ก่อนหน้านี้ดิฉันพักอยู่บ้านญาติมาหลายปีพอดิฉันทำงานประจำก็โดนคนหาเช้ากินค่ำแถวๆปากซอยเขม่น​ พูดจาถากถาง​ แขวะเอาอยู่บ่อยๆจนดิฉันต้องย้ายออกมาอยู่หอพักก็ดีขึ้น​ ปัญหา​ความขัดแย้งกับญาติก็ดีขึ้นแต่ก็มีบ้างที่ดิฉันสงสัยว่าบางคนแถวๆหอน่าจะจำดิฉันได้และพูดอะไรลอย​ ๆ​ ซึ่งไม่แน่ใจว่าเขาหมายถึงดิฉันหรือเปล่าค่ะ​ เช่น​ บางวันรอเพื่อนมารับ​ เดินผ่านดิฉันก็พูดว่า​ "แย่" อะไรแบบนี้ซึ่งหลายครั้งดิฉันแปลกใจว่าพวกเขาก็ไม่รู้จักดิฉันแต่ทำไมถึงพูดอะไรแปลกๆสร้างความสงสัยชวนปวดหัวให้ดิฉันอยู่เรื่อย​ เหมือนไปที่ไหนก็จะเจอบ้างประปรายแต่หนักสุดก็ซอยบ้านญาติจนอยู่ไม่ได้อ่ะค่ะ

รบกวนอาจาร​ย์ช่วยดูด้วยค่ะว่าทำไมดิฉันมักโดนอะไรแบบนี้อยู่บ่อยๆและมีวิธีแก้อย่างไร
#1 โดย: ทีมงานบ้านหมอดู [IP: 171.99.161.xxx]
เมื่อ: 2021-04-29 01:08:35
เรียน คุณถาม
ช่วงปีที่ผ่านมาดาวราหูทับทำให้เกิดเรื่องที่เล่ามา ตอนนี้ก็ผ่านไปแล้ว หลังเดือนเกิดเกณท์ดวงก็จะเริ่มดีขึ้น จะมีสิ่งดีๆเข้ามาแทน สู้ๆๆครับ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,493