ปรึกษาเรื่องไสยศาสตร์

โดย: หยก [IP: 182.232.243.xxx]
เมื่อ: 2019-12-14 22:14:37
แฟนน่าจะโดนสาริลื้นทองค่ะ ผู้หญิงคนนั้นไม่เคยเจอหน้าแฟนเลย ไม่เคยเห็นกันมาก่อน แต่แฟนหลงเค้ามากๆเลยค่ะ ทั้งๆที่หนูกำลังตั้งท้องอยู่ด้วย หนูว่ามันแปลกๆตรงที่ไม่เคยเห็นหน้ากัน ไม่เคยไปเจอกัน แอบคุยกันทางโทรศัพท์ทำใมแฟนถึงหลงผู้หญิงคนนั้นจัง เลยสังเกตุดูค่ะ ผู้หญิงคนนั้นจะพูดเพราะมาก พูดหวานพูดดี แต่เวลาคุยไม่ให้เห็นหน้า เลยคิดว่าน่าจะโดนสาริกาลิ้นทอง เพราะบ้านเค้าอยู่ จ.สุรินทร์ พี่แถวบ้านบอกว่าใกล้กับพม่าอะไรแบบนี้ กลัวแฟนโดนทำของใส่

แฟนหนูเกิดวันที่ 9 ธันวา 2540 ค่ะ รบกวนดูให้หน่อยนะคะ
#1 โดย: ทีมงานบ้านหมอดู [IP: 110.164.126.xxx]
เมื่อ: 2020-01-08 15:31:23
เรียน คุณหยก
คุณเขียนขาดข้อมูลเวลาเกิด ปกติอาจารย์จะไม่ตอบคำถามให้ แต่เห็นว่าคุณคงจะทุกข์หนักทั้งยังท้องยังไส้ เลยจะตอบให้เป็นกรณีพิเศษ โดยใช้อีกหลักวิชาอื่นตอบให้ ดวงนี้ตามที่คุณเล่ามาคนรุ่นโบราณมักจะเชื่อกันแบบนั้น แต่ในทางหลักโหราศาสตร์ถือว่าคนที่ถุดาวราหูทับเล็งชีวิตในเรื่องคู่จะมีการเปลี่ยนแปลงจากหน้ามือเป็นหลังมือ ดาวราหูตามความหมายทางโหราศาสตร์แปลว่า ความลุ่มหลงมัวเมา และดาวการเปลี่ยนแปลง เป็นดาวธาตุลม ลมเวลาเข้าที่ไหนที่นั้นจะมีเรื่องวุ่นวาย ทีนี้เราก็มาแก้ราหูกัน จะทำยังงัยถ้าเป็นรูปธรรมก็สวดมนต์ไหว้พระเพื่อให้ตัวเรามีสติ อีกวิธีคือการทำบุญให้ไปดูได้ในเพจอ.คมเดช บ้านหมอดู เรื่องนี้จะค่อยเบาขึ้นหลัง23.9.563ครับ สู้ๆๆครับ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,492