ถามเรื่องงานและการเดินทางคะ

โดย: ณิชชา [IP: 125.24.141.xxx]
เมื่อ: 2016-02-07 09:24:42
เกิด 17 กพ 2519 เวลา 12.45 น คะ..

อยากสอบถามว่า จะได้เปลี่ยนงานในเวลาอันใกล้นี้..

มาร่วมงานกับคนต่างชาติคนนี้ในลักษณะ เป็นหุ้นส่วนไหมคะงานนี้ ถ้าได้ทำจะเป็นงานที่ต้องเดินทาง ไปๆมาๆ ต่างประเทศ หรืต่างถิ่นในระยะยาว อาจจะเกี่ยวกับคู่ที่ที่ อ.เคยทักว่าจะเจอก็ได้คะ

^ __^

** หนูเป็นลค เคยโทรไปดูกับ อ. แล้วคะ แต่ไม่ได้ถามเรื่องนี้

พอเรื่องเกิดไม่อยากโทรรบกวน เกรงใจ อ. เรยเข้ามาถามในนี้แทนค่ะ ^^

ขอบคุณ อ. ล่วงหน้านะคะ ไว้หนูมีโอกาส เดวโทรไปดูใหม่คะ

หรือ ถ้าได้ไปทำงานนี้จริง จะเชิญ อ.ไปดูฮวงจุ้ยคะ เพราะเป็นงานที่เกี่ยวกับพวก อสังหาริมทรัพย์ คะ

นับถืออย่างสูง

ณิชชา

#1 โดย: ทีมงานบ้านหมอดู [IP: 192.168.2.xxx]
เมื่อ: 2016-02-11 11:48:40
เรียน คุณณิชชา
ตรุษจีนตะลอนอวยพรผู้หลักผู้ใหญ่และทำบุญไหว้เจ้าเสียเพลิน ขอบคุณที่ยังคิดถึงกันอยู่ครับ เอ้าเข้าเรื่องเราดีกว่า ปีนี้หลังเดือดเกิดเป็นต้นไปเกณท์ดวงคุณ จะมีคนมาชวนให้คุณไปทำธุรกิจร่วม ร่วมทั้งหุ้นส่วนหรือคู่ครองก็ได้ แต่สุดท้ายคุณและหุ้นส่วนก็จะมีปัญหาไม่ลงรอยกัน ทำให้ธุรกิจเดินต่อไม่ได้ แต่ถ้าเราแค่ออกแรง หรือต้องการหาประสพการณ์คุณต้องพิจารณาดูให้ดี ถ้าถามอาจารย์ปีที่ผ่านมาคุณไม่มีความสุขกับงานที่ทำอยู่แล้วมันก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง แต่ถ้าคุณมีภาระเรื่องรายได้อาจารย์ไม่สนับสนุนครับ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 71,484